(Thanhuytphcm.vn) - Ngày 19/3, tại Tây Ninh, Chi bộ cơ sở Khối chuyên trách Đảng - Đoàn thể Tổng Công ty thuộc Đảng bộ Tổng Công ty Du lịch Sài Gòn (Saigontourist Group) tổ chức hành trình về nguồn tại Khu Di tích lịch sử Trung ương Cục miền Nam (huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh) kết hợp với sinh hoạt Chi bộ chuyên đề quý I/2024. Tham dự về nguồn có đồng chí Nguyễn Thụy Tường Linh, Phó Bí thư thường trực Đảng ủy; các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy, Ủy ban Kiểm tra Đảng ủy, Văn phòng Đảng ủy, Công đoàn và Đoàn thanh niên Tổng Công ty cùng toàn thể đảng viên Chi bộ.