(Thanhuytphcm.vn) - Nhân kỷ niệm 99 năm Ngày Báo chí cách mạng Việt Nam (21/6/1925 - 21/6/2024), ngày 18, 19/6, đoàn đại biểu Đảng ủy Khối Đại học, Cao đẳng TPHCM do đồng chí Nguyễn Thị Là, Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy Khối làm trưởng đoàn đã đến thăm, chúc mừng tập thể Trang tin điện tử Đảng bộ TPHCM, Báo Sài Gòn Giải Phóng, Cơ quan Thường trú Báo Giáo dục và Thời đại tại TPHCM, Báo Pháp luật Media và Tạp chí Khoa học phổ thông.