Công đoàn cơ sở Mần non 5B trang trí cây nêu ngày Tết(Thanhuytphcm.vn) - Sáng 26/1, Liên đoàn Lao động (LĐLĐ) Quận 5 tổ chức Hội thi thiết kế bao lì xì, thiệp chúc Tết và trang trí cây Nêu ngày Tết chủ đề “Tết sẻ chia – Xuân ấm áp” Xuân Giáp Thìn 2024. Đến dự có Trưởng Ban Nữ công LĐLĐ TP Huỳnh Thị Ngọc Liên; Chủ tịch LĐLĐ Quận 5 Lê Thị Bích Hạnh.
Hội thi năm nay, với 67 đội tham gia hội thi thiết kế Bao lì xì, thiệp chúc Tết và Trang trí cây nêu ngày Tết chủ đề “Tết sẻ chia – Xuân ấm áp” Xuân Giáp Thìn 2024. Các đội dự thi được chia làm 2 bảng. Bảng A gồm khối Trường học; Bảng B gồm khối hành chính sự nghiệp và Công ty TNHH MTV Dịch vụ Công ích Quận 5.
Công đoàn cơ sở trường tiểu học Huỳnh Mẫn Đạt trang trí cây nêu ngày TếtKết quả hội thi, LĐLĐ Quận 5 trao 2 giải Nhất; 4 giải Nhì; 5 giải Ba; 10 giải Khuyến Khích và 2 giải thiết kế đẹp nhất.