(Thanhuytphcm.vn) - Nhân kỷ niệm 134 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2024), chiều 20/5, Liên đoàn Lao động (LĐLĐ) Quận 5 tổ chức hội nghị sơ kết 3 năm thực hiện Kết luận số 01-KL/TW về việc tiếp tục thực hiện Chỉ thị số 05-CT/TW của Bộ chính trị về đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; tuyên dương tập thể, cá nhân thực hiện tốt học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; tuyên dương phong trào “Lao động giỏi – Lao động sáng tạo” và tuyên dương gương “Người tốt, việc tốt” năm 2024.