(Thanhuytphcm.vn) - Chiều 9/7, Ủy ban MTTQ Việt Nam Quận 4, Công an quận, Hội Liên hiệp Phụ nữ quận, Hội Cựu chiến binh quận, Quận Đoàn, Ban Đại diện Hội Người cao tuổi Quận 4 tổ chức Hội nghị sơ kết mô hình “Quản lý, cảm hóa, giáo dục, giúp đỡ người lầm lỗi tại cồng đồng dân cư” trên địa bàn Quận 4 (gọi tắt là mô hình 5+1) 6 tháng đầu năm 2024. Tham dự có các đồng chí: Nguyễn Thùy Trinh, Trưởng Ban Dân vận Quận ủy Quận 4; Nguyễn Thị Thu, Chủ tịch Ủy ban MTTQ Việt Nam Quận 4.