(Thanhuytphcm.vn) - Ngày 12/7, Quận Đoàn - Hội đồng Đội quận Tân Bình tổ chức Hội nghị kiểm tra công tác Đội và phong trào thiếu nhi; công tác Đoàn và phong trào thanh niên khu vực trường học năm học 2023 - 2024. Đến dự Hội nghị có các đồng chí: Trịnh Thị Hiền Trân, Phó Bí thư Thành Đoàn, Chủ tịch Hội đồng Đội TPHCM; Phạm Lê Minh Khang, Ủy viên Ban chấp hành, Trưởng Ban Thanh niên trường học Thành Đoàn; Huỳnh Công Trình, Ủy viên Ban Chấp hành, Phó Chánh Văn phòng Thành Đoàn; Nguyễn Phú Phước, Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Dân vận Quận ủy quận Tân Bình; Phan Lê Huy Hoàng, Quận ủy viên, Bí thư Quận Đoàn,…