(Thanhuytphcm.vn) - Sáng 23/6, Bộ Tư lệnh TPHCM phối hợp với Hội Hữu nghị Việt Nam - Campuchia TPHCM, Liên hiệp các tổ chức hữu nghị tỉnh Tây Ninh, Hội Hữu nghị Việt Nam - Campuchia tỉnh Tây Ninh và Đoàn Bác sĩ Tâm Việt tổ chức chương trình khám bệnh, phát thuốc và tặng quà cho người dân nghèo tại xã biên giới Tân Bình, huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh – Việt Nam và xã Kọ, huyện Krết, tỉnh Tuông Khmum - Campuchia.