(Thanhuytphcm.vn) - Sáng 25/6, Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân TPHCM đơn vị số 12 đã có buổi giám sát chuyên đề công tác triển khai thực hiện Đề án “Xây dựng Công an phường điển hình, kiểu mẫu về an ninh, trật tự và văn minh đô thị” trên địa bàn Quận 11 tại 3 đơn vị: Công an Quận, UBND Phường 5, UBND Phường 14. Tham dự buổi giám sát có các đồng chí: Trương Quốc Lâm, Bí thư Quận ủy Quận 11, Tổ trưởng Tổ đại biểu đơn vị số 12; Trần Quang Thắng, Viện trưởng Viện Kinh tế và Quản lý TPHCM; Trần Thúc Chương, Ủy viên Ban Thường vụ Quận ủy, Phó Chủ tịch UBND Quận 11; đại diện lãnh đạo phòng, ban, Ủy ban MTTQ Việt Nam quận và lãnh đạo các đơn vị được giám sát.