(Thanhuytphcm.vn) - Sáng 25/6, Hội đồng giáo dục quốc phòng và an ninh Quận 1 đã tổ chức khai giảng lớp bồi dưỡng kiến thức quốc phòng và an ninh cho cán bộ thuộc đối tượng 4, khóa 81 năm 2024. Tham dự có các đồng chí: Thượng tá Nguyễn Minh Thắng, Ủy viên Ban thường vụ Quận ủy, Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự quận; Võ Cao Long, Trưởng phòng Giáo dục và Đào tạo quận; Bùi Nam Hồng, Phó giám đốc Trung tâm chính trị quận; đại diện lãnh đạo các đơn vị là thành viên trong hội đồng giáo dục quốc phòng và an ninh quận, 10 phường và hơn 120 học viên là cán bộ đảng viên, giáo viên, công chức, nhân viên, người lao động, lực lượng tự vệ trên địa bàn.